side

Makipag-ugnayan sa Amin

Bahagi ang site na ito ng portfolio ng IT Corporate - isang nangungunang Pandaigdigang platform para sa sourcing ng pananaliksik sa teknolohiya sa negosyo.

Nang may headquarter sa UK at may mga tanggapan sa Munich, nagbibigay kami sa mga propesyonal sa teknolohiya at negosyo ng content ng awtorisasyon, edukasyon, at impormasyon na nakakatulong sa kanila na suriin ang kanilang mga pangangailangan ng negosyo sa mabilis na matrix ng teknolohiya.

Idinisenyo bilang madaling ma-access na library ng mga whitepaper, case study, at ulat, naging mahalaga kami sa mga aktibidad ng mga maimpluwensyang tagapagpasya sa negosyo kahit saan.

Nagho-host ng mahigit 3,000 whitepaper mula sa mga nangungunang vendor ng teknolohiya, patuloy kaming nagpapalawak at lumalago para matugunan ang mga pangangailangan ng komunidad sa pananaliksik sa teknolohiya sa buong mundo.

Headley Media Technology Division Limited

Scott House, The Concourse, Waterloo Station, London, SE1 7LY

Tel: +44 (0)1932 564999

Headley Media Technology Division Limited

205 Hudson Street, New York, NY 10013

Tel: 1-(646)-851-0896

Tel: 1-(646)-838-4632

Headley Media Technology Division Limited

Oskar-von-Miller-Ring 20, 80333 M√ľnchen, Germany

Tel: +49 (0)89 95737542

Headley Media Technology Division Limited

Warwick House, 1 Claremont Lane, Esher, Surrey, KT10 9DP

Tel: +44 (0) 1932 564999

Headley Media Technology Division Limited

Peter House, Oxford Street, Manchester M1 5AN

Tel: +44 (0)1932 564999

Tungkol sa Amin

Para Maidagdag ang iyong Content sa aming Online na Library ng Mga Resource ng Teknolohiya, Mag-click Dito...

Pangkat sa Pamamahala

Gerry Rhoades-Brown

Managing Director

gerry.rhoadesbrown@headleymedia.com

Freya Ward

Global Sales Director

freya.ward@headleymedia.com

Christian Hoelscher

VP Sales DACH

christian.hoelscher@headleymedia.com

Matt Newman

Senior Account Manager

matt.newman@headleymedia.com

Maddie Penfold

Senior Account Manager

maddie.penfold@headleymedia.com

Laura Harwood

Senior Account Manager

laura.harwood@headleymedia.com

Will Pownall

Account Manager

will.pownall@headleymedia.com